Ngày 25/01/2024, Uỷ ban nhân dân huyện đã Kế hoạch số 37/KH-UBND cải cách hành chính huyện Trảng Bom năm 2024, tiếp tục thực hiện quyết liệt công tác cải cách hành chính nhằm xây dựng nền hành chính hiện đại, chuyên nghiệp, công khai, minh bạch, nâng cao hiệu quả giải quyết thủ tục hành chính; tiếp tục hoàn thiện tổ chức bộ máy, nâng cao trách nhiệm người đứng đầu, năng lực của đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức; cải thiện mức độ hài lòng của người dân, chuyển đổi số cấp huyện. Xem nội dung chi tiết37kh.pdf
Hiển thị video clip.