Chiều ngày 11/07, Ban đại diện HĐQT Ngân hàng Chính sách xã hội huyện Trảng Bom đã tổ chức phiên họp quí II năm 2024 để đánh giá tình hình hoạt động 6 tháng đầu năm và triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Bà Lương Thị Lan- Phó Chủ tịch UBND huyện- Trưởng Ban đại diện HĐQT Ngân hàng CSXH huyện khai mạc và chủ trì hội nghị. Tham dự hội nghị gồm các thành viên Ban đại diện cấp huyện, lãnh đạo Ngân hàng Chính sách xã hội huyện, các thành viên là Chủ tịch UBND các xã, thị trấn.