Ngày 25/7/2024, Uỷ ban nhân dân huyện Trảng Bom đã ban hành Kế hoạch số 235/KH-UBND về việc phát động phong trào thi đua "Tỉnh Đồng Nai đẩy mạnh phát triển toàn diện kinh tế - xã hội, giữ vững quốc phòng - an ninh, cất cánh cùng Sân bay Long Thành" nhằm tiếp tục đẩy mạnh phong trào thi đua yêu nước, phấn đấu hoàn thành và hoàn thành vượt mức các chỉ tiêu, nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng - an ninh của tỉnh, lập thành tích chào mừng Đại hội Đại biểu Đảng bộ huyện Trảng Bom lần thứ V nhiệm kỳ 2025-2030, Đại hội Đại biểu Đảng bộ tỉnh Đồng Nai lần thứ XII nhiệm kỳ 2025-2030, Đại hội Thi đua yêu nước tỉnh Đồng Nai lần thứ VII và kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025); thi đua thực hiện đạt và vượt các chỉ tiêu phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng - an ninh giai đoạn 2024-2025 của huyện, của tỉnh, song song với việc hoàn thành Dự án đầu tư xây dựng Cảng hàng không quốc tế Long Thành giai đoạn 1. Xem nội dung chi tiết235kh.pdf
Hiển thị video clip.