Ngày 25/7/2024, Ban Thường vụ Huyện đoàn, Ủy ban Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam huyện phối hợp cùng Hội Liên hiệp Phụ nữ huyện, Hội Cựu TNXP huyện, Agribank CN Trảng Bom-Bắc Đồng Nai, Vietcombank-Đông Đồng Nai, Đoàn Công an huyện, Đoàn trường Cao đẳng Cơ giới & Thuỷ lợi; Đoàn Phân hiệu trường Đại học Lâm nghiệp, Đoàn xã, Hội Phụ nữ xã Trung Hoà tổ chức thăm hỏi, tặng quà và chuẩn bị “Bữa cơm tri ân” với gia đình Mẹ Việt Nam anh hùng Nguyễn Thị Mao, xã Trung Hoà.
Hiển thị video clip.