Ngày 9/7/2024, Ban tổ chức cuộc thi Sáng tạo Thanh thiếu niên nhi đồng (TTNNĐ) tỉnh Đồng Nai năm 2024 đã họp để thông báo kết quả của cuộc thi Sáng tạo TTNNĐ tỉnh Đồng Nai năm 2024.
Tham gia cuộc thi cấp tỉnh năm 2024, Huyện Trảng Bom cò 10/17 giải pháp tham dự đạt giải. Trong đó có 02 giải Nhất (thuộc về trường THPT Thống Nhất A và trường THCS Lý Tự Trọng); 02 giải Nhì (thuộc về trường THCS Huỳnh Thúc Kháng và trường TH-THCS-THPT Trịnh Hoài Đức); 01 giải Ba thuộc về trường THCS Võ Thị Sáu; 05 giải Khuyến khích (thuộc về các trường TH-THCS-THPT Trịnh Hoài Đức, trường THCS Phan Chu Trinh, trường THCS Đinh Tiên Hoàng, trường THCS Lý Tự Trọng, trường THPT Thống Nhất A).
Hiển thị video clip.