Ngày 29/01/2024, Uỷ ban nhân dân huyện đã ban hành Quyết định số 434/QĐ-UBND về việc điều động bổ nhiệm công chức lãnh đạo, quản lý đối với ông Nguyễn Việt Hùng, chuyên viên Phòng Giáo dục và Đào tạo đến công tác tại Phòng Văn hoá và Thông tin và bổ nhiệm giữ chức vụ Phó Trưởng Phòng Văn hoá và Thông tin huyện. Thời gian bổ nhiệm chức vụ là 5 năm kể từ ngày 01/02/2024. Xem nội dung chi tiết434qd.pdf
Hiển thị video clip.